![67666738_1072282376309908_4622751692427886592_o.jpg](/uploads/image-styles/featured/67666738_1072282376309908_4622751692427886592_o.jpg)
เมื่อวันที่ 21 กรกฎาคม 2562
อาจารย์ ดร.สุดาพร สาวม่วง คณบดีคณะการบริหารและจัดการ เป็นประธานเปิดโครงการ "สี่สลึงเป็นหนึ่งบาท" ให้สโมสรนักศึกษาคณะการบริหารและจัดการ โดยมี อาจารย์ ดร.ชนานันต์ สมาหิโต ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษา ได้ปลอมตัวเป็น "พี่เนียน" มาอำน้องๆนักศึกษาในงาน ณ หอประชุมสมาคมศิษย์เก่า สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง
118 คน