![Meetine See Fah 2019_๑๙๐๙๐๒_0022.jpg](/uploads/image-styles/featured/Meetine See Fah 2019_๑๙๐๙๐๒_0022.jpg)
วันที่ 1 กันยายน 2562 สโมสรนักศึกษาคณะการบริหารและจัดการ จัดงาน MEETING SEEFAH เพื่อเป็นการพบปะสังสรรค์ระหว่างรุ่นพี่รุ่นน้อง และศิษย์เก่าคณะการบริหารและจัดการ โดยมีกิจกรรมเปิดสายรหัส กิจกรรม Business Freshmen Star และคอนเสิร์ตจากศิลปินวง "MEAN" โดยมี ผศ.ดร.สุดาพร สาวม่วง คณบดีคณะการบริหารและจัดการ เป็นผู้เปิดงาน
ณ หอประชุมใหญ่(คณะวิศวกรรมศาสตร์) สจล.
89 คน